Susunod na Nangungunang Modelong India Season-3 (2017) Mga Contestant, Hukom, Nanalo at Mga Detalye ng Pagpapatawad

INTM



Susunod na nangungunang modelo ng India ay isang Bersyon ng India ng American reality television series- America's Next Top Modelo . Ito ay isang interactive na kumpetisyon kung saan ang isang tiyak na bilang ng mga naghahangad na mga modelo ay nakikipagkumpitensya para sa pamagat ng 'Susunod na Nangungunang Modelong India' at may pagkakataon na simulan ang kanilang karera sa industriya ng pagmomodelo.

Tuwing panahon, pipili ang koponan ng INTM ng 13 karapat-dapat na mga batang babae mula sa iba't ibang mga lungsod, bayan, at mga nayon ng bansa. Ang unang dalawang serye ay linggong nai-host ni Si Lisa Haydon , hinusgahan ni Lisa Haydon at Dabboo ratnani at itinuro ni Anusha dandekar kasama ng consultant ng imahe at dalubhasa sa pag-aayos Neeraj Gaba .





INTM season 1

Ang unang panahon ay pinangunahan noong Hulyo 19, 2015 at naipalabas MTV India . Labing tatlong mga paligsahan ang napili upang makipagkumpetensya para sa palabas. Pagdating sa pagpapaalis, napagpasyahan batay sa kanilang pagganap sa lingguhang gawain at ang kakumpitensyang makakaligtas sa lahat ng mga gawain ay idineklarang panghuli na nagwagi. Ang nagwagi sa INTM season- 1, ay 18 taong gulang- Danielle Canute (Mumbai ) sinundan ng Praniti Rai Prakash galing sa panahon 2 .



brett lee petsa ng kapanganakan

INTM panahon 3

Susunod na Nangungunang Modelong Panahon ng India- 3 Judge Panel

PangalanHukom / Tagapayo / Nagtatanghal
Malaika Arora

Malaika Arora

Nagtatanghal / Punong Hukom
Anusha dandekar

Anusha dandekar

Tagapayo / Nagtatanghal
Dabboo ratnani

Dabboo ratnani

karishma kapoor petsa ng kapanganakan
Hukom / Photographer
Milind soman

Milind soman

Hukom
Neeraj Gaba

Neeraj Gaba

ang tangkad ni john cena
Mentor / Image Consultant

Susunod na Nangungunang Modelong Panahon ng India- Listahan ng 3 Mga Contestant

PangalanKasalukuyang kalagayan
Riya Subodh

Riya Subodh

Nagwagi
Sabita karki

Sabita karki

Unang Runner-up
Shweta Raj

Shweta Raj

Pangalawang Runner-up
Parina Chopra

Parina Chopra

Tinanggal (ika-8 linggo)
Akanksha Corda

Akanksha Corda

sino ang naglaro ng bharat sa ramayan
Tinanggal (ika-7 linggo)
Aakriti Anand Singh

Aakriti Anand Singh

Tinanggal (ika-6 na linggo)
Eva cario

Eva cario

Tinanggal (ika-8 linggo)
Tag-init Jacobs

Tag-init Jacobs

Tinanggal (ika-5 linggo)
Madhurima Roy

Madhurima Roy

Inalis (Ika-3 Linggo)
BhanupriyaBhanupriyaTinanggal (Ika-2 Linggo)
Gauri Arora

Gauri Arora

Hindi Napili sa Nangungunang 10
Payal wadhwaPayal wadhwaHindi Napili sa Nangungunang 10
Gabriella TereseGabriella TereseHindi Napili sa Nangungunang 10
Deepika Iyon
Deepika Iyon
Hindi Napili sa Nangungunang 10
Apoorva SoniApoorva SoniHindi Napili sa Nangungunang 10
Tanong ni JacobTanong ni JacobHindi Napili sa Nangungunang 10
PamilyarPamilyar na si Sharma (Wildcard) (Tinanggal ika-4 na linggo)

Mga Nanalong Mula sa Lahat ng Panahon

PangalanMga Panahon ng INTM
Daniel CanuteDanielle CanuteSeason 1
Pranati Rai Prakash


Pranati Rai Prakash

Season 2
Riya Subodh

Riya Subodh

aashika bhatia petsa ng kapanganakan
Season 3